AJ Factory Wholesale Wajen Lambun Lawn Kujerun Kujeru Mai Sauƙi Mai Nadawa Teku Kujerar Zangon Tekun Tare da Alfarma Sunshade

Takaitaccen Bayani:

Cikakke ga duk wani aiki na waje, waɗannan kujerun zangon da za a iya ninka suna da fasalin ginanniyar rufi don kare rana da ruwan sama, suna tabbatar da kasancewa cikin kwanciyar hankali da bushewa komai yanayi ko rana a bakin teku ko yin zango a cikin dazuzzuka.


  • Sunan samfur:Kujerar bakin teku
  • Sunan Alama: AJ
  • MOQ:100
  • 100-299 guda:$14.00
  • 300-499 guda:$12.00
  • >= guda 500:$11.00
  • Girma:54*54*90CM
  • Abu:Karfe & Fabric
  • Aikace-aikace:lambu, tsakar gida, Waje, Park, Farmhouse, Bar
  • Shiryawa:1. 1pcs / opp bag + kartani (Kyauta) 2. Marufi na musamman kamar yadda ake buƙata na abokan ciniki
  • Misalin lokacin:Gabaɗaya 7 kwanakin aiki ko ya dogara da samfurin ku
  • Hanyar biyan kuɗi:1. Paypal ko Ciniki Assurance 2. 30% biya kafin samarwa, 70% biya kafin jigilar kaya
  • Hanyar jigilar kaya:1.Sample: By FedEx shipping (3-4 aiki kwanaki)
  • : 2.Mass order: By Express: DHL, FedEx, UPS, SF By Air ko Ta Teku
  • : 3. Shipping zuwa Amazon (Ta hanyar jigilar iska ta UPS ko jigilar ruwa ta UPS, DDP)
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    3
    4

    Wannan kujera ta bakin teku tana da inuwa mai rufi, tana ba da taimako daga zafin rana da kuma kariya daga ruwan sama a lokacin damina. Laima yana da sassauƙa kuma ana iya daidaita shi gwargwadon yanayin.

    Bugu da ƙari, wannan kujera ta dace don yin zango, saboda yana da sauƙin ninkawa da buɗewa ba tare da buƙatar shigarwa ba. Yana da šaukuwa, mara nauyi, mai naɗewa, kuma ƙarami, yana sauƙaƙa ɗauka da adanawa ba tare da ɗaukar sarari da yawa ba.

    Jakar jakar kamun kifi an yi ta ne da kayan inganci, gami da babban mayafin oxford mai ɗimbin yawa wanda ke jure tsagewa, ba mai saurin ƙonewa ba, kuma mai dorewa. Ƙarfin tallafin ƙarfe mai ƙarfi ba shi da tsatsa kuma ba a sauƙaƙe lankwasa ba.

    Wannan kujera mai ɗaukuwa ta lawn kuma ta haɗa da madaidaicin hannu da mai ɗaukar kofi, tana ba da damar shakatawa da sauƙin samun abubuwan sha. Kujerar fikin mai nauyi mai nauyi tana da ƙirar baya ta 120° wacce ta dace da lanƙwan jikin ɗan adam, tana ba da mafi kyawun yanayin zama mai yuwuwa.

    5
    2
    7

    Hoton masana'anta

    16

    Kamfaninmu

    1
    2
    4

    AJ UNION wani katafaren kamfani ne na kayan daki da ke Ningbo, Zhejiang. Tun da aka kafa mu a cikin 2014, mun yi fice wajen kera kayan daki iri-iri kamar kujerun cin abinci na ciki, kabad ɗin takalma, da kayan lambu na waje.

    Muna alfahari da sunan mu a matsayin amintaccen abokin tarayya. A tsawon lokaci, yawan abokan ciniki sun zo don jin daɗin ingancin samfuranmu da kyawun ayyukanmu. Idan kuna sha'awar abubuwan da muke bayarwa, muna ƙarfafa ku don samar mana da cikakkun bayananku. Za mu yi farin cikin samar muku da keɓaɓɓen zance wanda ya dace da takamaiman bukatunku.

    Me yasa Zaba mu

    1. Kamfaninmu yana da shekaru 10 a cikin kasuwancin waje

    2. Cikakken isar da samfur akan lokaci

    3. ODM / OEM, samfuran da aka keɓance waɗanda suka fi dacewa da bukatun ku

    4. Kula da yanayin masana'antu da ƙaddamar da sababbin samfurori

    5. Kamfaninmu na iya haɗa kowane nau'in kayan daki, na cikin gida da waje, kamar kujeru, tebur, swings, hammocks, da dai sauransu.

    Misalin dakin

    11
    12
    13

    nuni

    9
    8
    7

    Abokin ciniki reviews

    Marufi da jigilar kaya

    18
    19

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana